Siêu hiếm, bán căn hộ 1PN 1WC Sky Retreat, view sông Bến Lức

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng căn hộ 1PN Sky Retreat - View sông Bến Lức thơ mộng. - Tiến độ thanh toán chuẩn, đã ký HĐMB. - Toà S1 - Tầng đẹp, giá tốt nhất hiện tại. - Mã căn: S1 - 11 - 09. - DT: 38.1 m2. - Giá bán: 2.2 tỷ bao thuế phí. - Thanh toán chỉ: 1 tỷ 050 trđ, phần còn lại thanh toán theo tiến độ chủ đầu tư. Anh chị quan tâm liên hệ em Trường 0938168016zalo) để nhận bảng tính chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 816 ****

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

1 PN, 1 WC
38.1 m²
57,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
(T

(Mr.) Nhật Trường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm, bán căn hộ 1PN 1WC Sky Retreat, view sông Bến Lức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.