2PN hướng Đông Nam - Tiện ích Onsen 1800m2 ngay chân nhà - Trực tiếp CĐT

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn 2PN mã 03 hướng Đông Nam tại tòa Forest Onsen - Eco Retreat - Trực tiếp CĐT Ko chênh Trục căn 2PN mã 03 hướng Đông Nam mát mẻ tại tòa R1 Onsen, phù hợp ở hoặc nghỉ dưỡng cuối tuần - Diện tích: 78,68m2 - Giá full VAT, PBT chỉ: 4.250 tỷ ( chưa trừ ưu đãi thanh toán, từ 2 - 12%) - Giá thanh toán sớm: ~ 3,7 tỷ - Bàn giao nội thất cao cấp, máy lạnh âm trần. Ban công nhìn về Hồ Thiên Nga 12 ha xanh mát - Thanh toán 25% ~ 1,062 tỷ ký HĐMB, Bank cho vay 70%, hỗ trợ 0% gốc lãi đến 31/10/2028

Xem thêm

Liên hệ:

090 479 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN, 2 WC
78.68 m²
53,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
NL

Nguyễn Đức Lâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 2PN hướng Đông Nam - Tiện ích Onsen 1800m2 ngay chân nhà - Trực tiếp CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.