Tin đăng đã hết hạn.

3PN cực rộng 100m2- Layout 2 ban công hiếm view sông - Chỉ cần thanh toán 1.2 tỉ đến khi nhận nhà

Ngày đăng: 20/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

**Thông tin căn hộ 3 phòng ngủ Sky Retreat Diện tích tim tường: 103.27 m² Diện tích thông thủy: 93.39 m² Lựa chọn rộng rãi, lý tưởng cho gia đình đa thế hệ - cho ông bà - bố mẹ - cháu. Thiết kế rộng lý tưởng cho căn nhà nghỉ dưỡng cho bạn mỗi cuối tuần. Không gian sống vừa hiện đại, vừa hài hòa với thiên nhiên đúng chuẩn nghỉ dưỡng mỗi ngày. ****Liên hệ Phương Đỗ 0934068226 - Quản lí dự án - Đại lí F1 phân phối dự án **** ** Vì sao đây là lựa chọn hợp lí cho bạn? Layout hiếm có ban công và lô gia đối nhau - đối lưu không khi - cực kì mát mẻ 100% không gian căn hộ có tầm view đắt giá về Sky Retreat 2.500m2, Quảng trường mây, quảng trường nhiệt đới, vườn ánh sáng,... 100% Phòng khách, phòng ngủ kính full từ sàn đến trần mở rộng tầm view và không gian thoáng đãng Phòng khách nhìn về view sông - view thành phố - Phòng ngủ nhìn về biệt thự đảo - hồ thiên nga. Hướng ban công TÂY BẮC - Hướng nắng chiều, view hoàng hôn lãng mạn. Được trang bị kính Low-E chống nóng- tiết kiệm năng lượng - thân thiện với môi trường Sky Retreat là hàng xóm tinh hoa cùng cư dân SIÊU VVIP Ở BIỆT THỰ ĐẢO Sở hữu Sky Retreat sở hữu x2 tiện ích Retreat tại khu căn hộ, và tiện ích vòng quanh khu đô thị **Chính sách bán hàng căn hộ Sky Retreat Khách vay ngân hàng: chỉ cần 25% vốn tự có, vay tới 70% giá trị căn hộ, miễn lãi miễn gốc đến 30 tháng. Khách không vay: nhận ngay chiết khấu đến 10% nếu thanh toán nhanh, thêm 2% chiết khấu nếu thanh toán theo tiến độ. Khách hàng sở hữu BĐS Ecopark: tặng thêm 1% chiết khấu. Tặng phí dịch vụ 12 tháng đầu Giỏ hàng đa dạng để anh chị khách hàng có thể lựa chọn sản phẩm ưng ý ****Liên hệ Phương Đỗ 0934068226 - Quản lí dự án - Đại lí F1 phân phối dự án ****

Xem thêm

Liên hệ:

093 406 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,92 tỷ

3 PN, 2 WC
103.27 m²
47,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
PD

Phuong Do

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3PN cực rộng 100m2- Layout 2 ban công hiếm view sông - Chỉ cần thanh toán 1.2 tỉ đến khi nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.