Tin đăng đã hết hạn.

GiỎ hàng độc quyền căn hộ ECO RETREAT: Studio chỉ 1,64tỷ, 1pn-1,78, 2pn-3.6tỷ, 3pn-4.5tỷ,ck đến 12%

Ngày đăng: 20/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

MỞ BÁN ĐỢT 1 GIỎ HÀNG ĐỘC QUYỀN CAO TẦNG SKY RETREAT TỔNG QUAN DỰ ÁN Gồm 2 tòa tháp đôi cao 41 tầng 1170 căn hộ hiện đại 2 tầng hầm Khối thương mại đẳng cấp tại tầng trệt Tầng 2: Sky Clubhouse 2500m² không gian thư giãn, giải trí và cộng đồng độc đáo 3 dòng căn hộ đặc biệt: Garden Villa (tầng 23) Duplex (tầng 2021) Sky Villa (tầng 4041) THIẾT KẾ CĂN HỘ TỐI ƯU KHÔNG GIAN PHONG CÁCH HIỆN ĐẠI 34 tầng điển hình, mỗi tầng chỉ 16 căn vận hành với 9 thang máy tốc độ cao - 2 căn Studio 34.5m²: Giá chỉ từ 1.64-1.9 ( đã bao gồm Vat và BT) - 2 căn 1PN 38m²: Giá chỉ từ 1.78- 2 tỷ ( đã bao gồm Vat và BT) - 6 căn 2PN 8696m² Giá chỉ từ 3.6-5.6 tỷ ( đã bao gồm Vat và BT) - 6 căn 3PN 97115m² (100% căn góc): Giá chỉ từ 4.5-6.9 Tỷ( đã bao gồm Vat và BT) Ngoài ra còn có duplex, penthouse, Chiết khấu cao lên đến 12% Thanh Toán chỉ 25% đến khi nhận nhà. Ân hạn lãi suất lên đến 30 tháng Bàn giao hoàn thiện liền tường, máy lạnh âm trần ,.... tối ưu công năng và thẩm mỹ Liên hệ: 0906694152 nhận báo giá chính xác nhất từ CDT

Xem thêm

Liên hệ:

090 669 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

2 PN, 2 WC
86.38 m²
41,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
LP

Lê Thị Như Phận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GiỎ hàng độc quyền căn hộ ECO RETREAT: Studio chỉ 1,64tỷ, 1pn-1,78, 2pn-3.6tỷ, 3pn-4.5tỷ,ck đến 12% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.