Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3 phòng ngủ 99m2 Eco Retreat Long An, lầu cao, view sông, giá chỉ từ 4,5 tỷ bao hết

Ngày đăng: 01/06/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3 phòng ngủ 99m2 Eco Retreat Long An, lầu cao, view sông, giá chỉ từ 4,5 tỷ bao hết Chính thức nhận booking căn hộ Eco Retreat Long An, CĐT Ecopark chuẩn bị ra mắt tháng 5 này! Chỉ 1.200 căn hộ cao tầng (Penthouse + Duplex) & 300 căn thấp tầng - Phân khu Biệt thự đảo số lượng giới hạn tuyệt đối dành riêng cho số ít cư dân tinh hoa. Chi tiết căn hộ: - 3 phòng ngủ, 2 WC - Diện tích: 99m2 - Bàn giao nội thất cơ bản Vị trí đắt giá nằm giữa giao điểm của phân khu Mùa Xuân và Mùa Hạ, nơi hưởng trọn hệ sinh thái xanh và kết nối mạnh mẽ nhất trong toàn khu đô thị. Dòng sản phẩm căn hộ mang phong cách sống mới tại Eco Retreat với: - Diện tích rộng rãi, bố cục layout linh hoạt, mỗi tầng là một thiết kế riêng biệt. - Tầm nhìn triệu đô: Bao trọn toàn cảnh hệ sinh thái độc bản, biệt thự đảo, kiến tạo một không gian sống khác biệt giữa thiên nhiên. - Loại hình cao cấp và đa dạng từ: Căn hộ, Duplex, Penthouse, nhà thấp tầng và khối đế thương mại. Đăng ký giữ chỗ ngay hôm nay để sở hữu suất ưu tiên: - Căn hộ cao tầng: 50 triệu/booking - Khu thấp tầng, Duplex, Penthouse: 100 triệu/booking Chính sách bán hàng căn hộ Sky Retreat: KH lựa chọn vay ngân hàng: - Thanh toán 25% đến nhận nhà - Ngân hàng hỗ trợ 70% Giá trị căn hộ - Miễn lãi và gốc trong 24 tháng KH không vay ngân hàng - Thanh toán chuẩn: CK 2% - Thanh toán sớm 95% - Trong vòng 15 ngày kể từ ngày ký HĐMB (Ko muộn hơn 30/09/2025): CK 10% IQI Vietnam - Đại lý phân phối F1 Eco Retreat Long An. Hotline: Đông Võ 0778044856 Số lượng ưu đãi có hạn - Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời & tận hưởng cuộc sống xanh tại Eco Retreat!

Xem thêm

Liên hệ:

077 804 ****

Vị trí bản đồ

4,49 tỷ

3 PN, 2 WC
99 m²
45,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An

Võ Thanh Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 phòng ngủ 99m2 Eco Retreat Long An, lầu cao, view sông, giá chỉ từ 4,5 tỷ bao hết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.