Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Ruby City, Giang Biên, Long Biên, Hà Nội, giá tốt chỉ với 2.99 tỷ

Ngày đăng: 31/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Ruby City, Giang Biên, Long Biên, Hà Nội, căn hộ chung cư 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm này hứa hẹn sẽ mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 58 m2, căn hộ được thiết kế hiện đại, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của mọi gia đình. - Diện tích 58 m2, phù hợp cho gia đình nhỏ. - Có 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, tạo sự tiện nghi. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. - Giá bán chỉ 2.99 tỷ VND, hợp lý cho vị trí và tiện ích. Điểm đặc sắc: - Căn hộ nằm trong khu vực an ninh tốt, môi trường sống trong lành. - Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm. Địa điểm xung quanh: - Gần Winmart + , thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. - Gần trường THCS đô thị Việt Hưng, trường mầm non Montessori Kinder Paradise, và trường mầm non Lá Phong Xanh Ban Mai, thuận lợi cho việc học tập của trẻ. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0588090555 / Ms. Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

058 809 ****

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
51,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ruby City Bảo Lộc, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
NP

Nguyễn Thị Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Ruby City, Giang Biên, Long Biên, Hà Nội, giá tốt chỉ với 2.99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.