Gấp gấp-bán nhanh căn hộ 3PN - 2WC, sổ đỏ chính chủ, full nội thất đẹp, giá thương lượng đến hết T6

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ thiện chí gửi bán căn hộ cao cấp tại Goldmark City, diện tích rộng đẹp, thiết kế tối ưu, phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc khách hàng cần không gian sống thoải mái tại khu vực Mỹ Đình - Bắc Từ Liêm. Thông tin căn hộ: Diện tích: 135m². Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh. Hướng cửa: Đông Bắc. Ban công: Tây Nam. Nội thất: Full đồ đẹp, chỉ việc xách vali về ở. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Chủ nhà thiện chí bán, hỗ trợ xem nhà linh hoạt. Ưu điểm nổi bật: Phòng khách rộng thoáng. Thiết kế vuông vắn, tối ưu công năng sử dụng. Nội thất được đầu tư cẩn thận, giữ gìn sạch đẹp. Tầng đẹp, thoáng mát, ánh sáng tự nhiên tốt. Phù hợp ở thực hoặc đầu tư cho thuê chuyên gia. Tiện ích dự án Goldmark City: Khu đô thị hiện đại với đầy đủ tiện ích nội khu. Bể bơi, gym, khu vui chơi trẻ em, trường học, siêu thị. An ninh 24/7, hầm gửi xe rộng. Kết nối thuận tiện Hồ Tùng Mậu Phạm Văn Đồng Mỹ Đình. Quý anh/chị quan tâm căn hộ Goldmark City 135m² vui lòng liên hệ để xem nhà thực tế và cập nhật giá tốt nhất. Hotline: 0355916119 - Thành Long.

Xem thêm

Liên hệ:

035 591 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

3 PN, 2 WC
135 m²
71,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thành Long

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Gấp gấp-bán nhanh căn hộ 3PN - 2WC, sổ đỏ chính chủ, full nội thất đẹp, giá thương lượng đến hết T6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.