Cần bán gấp căn hộ hạng sang view trực diện sân vận động Mỹ Đình Diamond Goldmark City

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ hạng sang view trực diện sân vận động Mỹ Đình Diamond Goldmark City. - Địa chỉ: Diamond Goldmark City, đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội. (Phường Phú Diễn, Hà Nội mới). Liên hệ chính chủ: 0385171643 - Diện tích: 104m² sử dụng thực tế 114m². - Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại một trong những vị trí đẹp và đáng sống bậc nhất khu vực Bắc Từ Liêm. - Căn hộ sở hữu tầm nhìn trực diện Sân vận động Mỹ Đình cực hiếm, không gian thoáng rộng, đẳng cấp và riêng tư. - Thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi, tối ưu ánh sáng tự nhiên. - 2 phòng tắm cao cấp, trang thiết bị hiện đại. - Ban công view panorama hướng thẳng sân vận động Mỹ Đình, tầm nhìn thoáng vĩnh viễn. - Nội thất hoàn thiện đồng bộ, cao cấp, dọn vào ở ngay. - Sở hữu 2 slot để xe riêng với chi phí tối ưu. - Khu căn hộ an ninh đa lớp, cư dân văn minh, môi trường sống chất lượng. Tiện ích nội khu nổi bật: - Trung tâm thương mại Vincom Plaza Bắc Từ Liêm ngay trong khu vực. - Hệ thống siêu thị, cửa hàng tiện ích, nhà hàng, café đầy đủ. - Bể bơi bốn mùa trong nhà và ngoài trời. - 3 hồ điều hòa và công viên cây xanh nội khu. - Khu vui chơi trẻ em, phòng gym, spa, sân thể thao. - Trường học liên cấp ngay trong khu đô thị. Tiện ích khu vực: - Gần Đại học Thương mại. - Gần Đại học Quốc gia Hà Nội cơ sở Xuân Thủy. - Gần Bệnh viện 198 Bộ Công an. - Thuận tiện di chuyển ra đường Vành Đai 3, Phạm Hùng, Xuân Thủy, Cầu Giấy. - Chỉ vài phút tới sân vận động Quốc gia Mỹ Đình. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ. - Giao dịch nhanh gọn, minh bạch, an toàn. Giá bán: 10 tỷ (thương lượng trực tiếp bao phí). Miễn trung gian và môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

038 517 ****

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
96,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CC

Chính Chủ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ hạng sang view trực diện sân vận động Mỹ Đình Diamond Goldmark City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.