Chính chủ cần bán gấp CH Ecohome 3 , DT 66m2 2PN 2VS , giá chỉ 4,7x tỷ .

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Ecohome 3, Đường Tân Xuân, Phường Phú Thượng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội), căn hộ chung cư Ecohome 3 mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế thông thoáng, diện tích 66m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi. - Căn hộ có 2PN, 2WC, hướng cửa chính Tây, ban công Đông. - Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ. - Không gian xanh rộng rãi, bể bơi ngoài trời và các tiện ích hiện đại. Giới thiệu tổng quan dự án - Dự án Ecohome 3 được đầu tư bởi Công ty cổ phần đầu tư thương mại Thủ Đô. - Gồm 5 tòa nhà cao từ 31-35 tầng với tổng cộng 3.040 căn hộ, diện tích từ 62-77m2. - Thiết kế thông thoáng, đảm bảo 100% căn hộ đón ánh sáng và gió tự nhiên. - Tiện ích nổi bật: Trung tâm thương mại, khu vui chơi, khu luyện tập thể thao, đường dạo bộ, không gian xanh 3,6ha, trường học 8.000m2. - Cách bệnh viện Nam Thăng Long 2km, cách bệnh viện Đa khoa Phạm Ngọc Thạch 2km. - Cách trường học Tata English - Tài chính 1km. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0968386159 hoặc liên hệ E Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

096 838 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

4,78 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
72,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Ecohome 3, Đ. Tân Xuân, P. Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
EC

E Cường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp CH Ecohome 3 , DT 66m2 2PN 2VS , giá chỉ 4,7x tỷ . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.