Cần bán CH Ecohome3, 77m2 3PN 2WC chỉ 6.x tỷ, tầng cao, lô góc, view thoáng, nội thất VIP, hiếm quá

Ngày đăng: 22/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bấn gấp căn hộ cao cấp Ecohome3 mặt phố Tân Xuân với thông số: + DTSD: 77m2, 3PN, 2WC + MT: 6m - Căn hộ nguyên bản mới đẹp long lanh với 3 phòng ngủ đều có cửa sổ, ban công thoáng sáng thiết kế tối ưu công năng sử dụng. Nội thất xịn sò chủ đề lại toàn bộ cho khách mua thiện chí chỉ xách vali về ở ngay. - Toạ lạc trên mặt phố Tân Xuân tiếp cận nhanh chóng đến các nút giao thông Phạm Văn Đồng, Hoàng Tăng Bí, An Dương Vương, Xuân Đỉnh.. đi lại thuận tiện thông thương khắp ngả. - Khu dân trí cao an ninh tốt hàng xóm toàn cán bộ trí thức. Xung quanh cũng là trường học chất lượng các cấp Xuân Đỉnh, Đông Ngạc, ĐH Mỏ, Tài Chính, Cảnh Sát, TTTM, công viên xanh Ciputra, bến xe Nam Thăng Long, bệnh viện Phương Đông.. tổ hợp tất cả cho cuộc sống an lành bền vững gia đình 2 3 thế hệ. - Sổ chính chủ, pháp lý mình bạch - Giá bán: 6.97 tỷ ( có thương lượng) - L/h: 0967-493-63một e Hoà Xuân Đỉnh ( call/Zalo) - Làm việc trực tiếp - Miễn phí xem nhà - Nguồn hàng phong phú - Hỗ trợ tận tâm

Xem thêm

Liên hệ:

096 744 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,97 tỷ

3 PN, 2 WC
77 m²
90,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Ecohome 3, Đ. Tân Xuân, P. Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Xuân Hoà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán CH Ecohome3, 77m2 3PN 2WC chỉ 6.x tỷ, tầng cao, lô góc, view thoáng, nội thất VIP, hiếm quá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.