Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh CH cao cấp N01-T7 Han Jardin Ngoại Giao Đoàn 142m2 | 4PN & 3WC. Cơ bản

Ngày đăng: 23/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhanh CH cao cấp Ngoại Giao Đoàn, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội Tòa N01-T7 Han Jardin + DT: 142m2 thiết kế hiện đại tối ưu công năng sử dụng 4 phòng ngủ & 3 vệ sinh. + Bàn giao cơ bản CĐT. Gia chủ thoải mái Deco theo phong cách riêng + Căn góc, tầng cao, view thoáng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn. + Slot ô tô để hầm + Giá: 120 triệu /m2 - Thiện trí bán + N01-T7 Han Jardin căn hộ cao cấp nhất Ngoại Giao Đoàn. An ninh tốt, dân trí cao, tiện ích ngập tràn. Liên hệ ngay: 0904989992Call /Zalo). Hỗ trợ 24 /7 Cảm ơn Quý A /c quan tâm! Tiện ích đẳng cấp: + Khuôn viên cấy xanh, công viên hồ điều hòa 6.2ha + Trung tâm thương mại, Coffe, nhà hàng, Á, Âu đẳng cấp 5* + Trung tâm Fitnes, Spa, hồ bơi 4 mùa đạt chuẩn quốc tế. + Vườn cây, dạo bộ trên cao, thể dục thể thao không khi trong lành. + Tầm View Panorama Hồ Tây tuyệt đẹp. + Trường quốc tế liên cấp... Vị trí: + Vị trí đắc địa, hạ tầng giao thông quy hoạch đồng bộ bài bản. + 5 phút Hồ Tây + Giáp Khu Đô Thị Ciputra, Starlake Tây Hồ Tầy. + 20 phút sân bay Nội Bài + 15 phút tới Quận Hoàn Kiếm + 10 phút Lotte Tây Hồ, Vincom, Metro.

Xem thêm

Liên hệ:

090 498 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

17,04 tỷ

3 PN, 2 WC
142 m²
120 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Han Jardin (N01 T6-T7 Ngoại Giao Đoàn), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HB

Hoàng Công Bằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh CH cao cấp N01-T7 Han Jardin Ngoại Giao Đoàn 142m2 | 4PN & 3WC. Cơ bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.