Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh CC Goldmark City, tòa S3 78.71m2 full đồ nội thất, sổ đỏ sẵn, 2 slot oto

Ngày đăng: 27/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nằm ở tòa S3 Goldmark City, Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ này đang chờ chủ mới. Diện tích rộng 78.71m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, không gian thoáng đãng và đầy đủ nội thất. + Giá cực tốt: 70 triệu / m2. + Hướng cửa chính: Đông Bắc, ban công Tây Nam, phong thủy tốt. + Nội thất hiện đại và còn rất mới, đầy đủ tiện nghi. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, 2 slot oto, hỗ trợ vay ngân hàng. Sống tại đây, không chỉ được tận hưởng không gian sống lý tưởng mà còn gần nhiều tiện ích xung quanh. + Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, Bệnh viện Thể Thao Việt Nam, bệnh viện Quốc Tế Dolife. + Siêu Thị Thành Đô, siêu thị Điện Máy Pico. + Công viên Hồ An Bình, công viên Giao Lưu. + Trường mầm non Mai Dịch, trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN, trường Nhật Bản Hà Nội. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! 0336636661, Vũ Xuân Lợi.

Xem thêm

Liên hệ:

033 663 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,51 tỷ

2 PN, 2 WC
78.71 m²
70 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VL

Vũ Xuân Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh CC Goldmark City, tòa S3 78.71m2 full đồ nội thất, sổ đỏ sẵn, 2 slot oto - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.