Tin đăng đã hết hạn.

The Interone HH6 1007 (CH7) 1 ngủ tầng 10 0349770052

Ngày đăng: 13/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

The Interone. HH6 1007 (CH7) 1 ngủ tầng 10. Chung cư phố đi bộ Big C Tâm điểm an cư & đầu tư tại đô thị phía Nam. Chung cư phố đi bộ The Interone Big C khu đô thị phía Nam thành phố. Dự án 4 tòa chung cư cao tầng tại phố đi bộ Big C Bắc Giang (hay còn được biết đến với tên gọi HP Intermix Tower The InterOne) đang trở thành điểm sáng thu hút dòng vốn đầu tư và nhu cầu an cư tại TP. Bắc Giang. Với quy mô hiện đại, pháp lý minh bạch và vị trí đắc địa trong trung tâm phát triển năng động, dự án được đánh giá là một trong những lựa chọn lý tưởng cho cư dân và nhà đầu tư. Tổng quan dự án The Inter One chung cư phố đi bộ Bắc Giang. Tên dự án: Nhà ở hỗn hợp thương mại cao tầng Phố đi bộ. Tên thương mại: The interOne. Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư Hải Phát. Địa điểm: Phường Dĩnh Kế và Phường Tân Tiến, TP. Bắc Giang. Loại hình: Căn hộ chung cư kết hợp thương mại công trình dân dụng cấp II. Số lượng tòa: 4 tòa cao tầng ký hiệu A - HH3, A - HH4, A - HH5, A - HH6. Quy mô: 10 tầng nổi + 1 tầng hầm mỗi tòa. Thiết kế tối ưu không gian sống và kinh doanh. Bàn giao dự kiến: Quý IV/2026.

Xem thêm

Liên hệ:

034 977 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,48 tỷ

1 PN
34.8 m²
71,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
HP Intermix Bắc Giang, X. Tân Tiến, Tp. Bắc Giang, T. Bắc Giang
MH

MEN HOANG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Interone HH6 1007 (CH7) 1 ngủ tầng 10 0349770052 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.