Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN tại ngã 6 Bắc Giang,chung cư MasCity Bắc Giang, 4,652 tỷ, 102m2

Ngày đăng: 12/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại ngã 6 Bắc Giang chung cư MasCity Bắc Giang, tọa lạc ở Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. - Diện tích: 102m2 - Giá bán: 4,652 tỷ VND - Số phòng ngủ: 3PN - Số phòng tắm: 2WC - Hướng cửa chính: Đông Bắc - Hướng ban công: Tây Nam Điểm đặc biệt: Căn hộ này không chỉ được thiết kế hiện đại mà còn có phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị Go BigC, phố đi bộ -Ngã 6 Bắc Giang cách 200m - Công viên Hoàng Hoa Thám Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Ngô Việt Hùng qua số điện thoại 0981831899

Xem thêm

Liên hệ:

098 183 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
45,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
MasCity Bắc Giang, Đ. Tây Yên Tử, X. Tân Tiến, Tp. Bắc Giang, T. Bắc Giang
NH

Ngô Việt Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN tại ngã 6 Bắc Giang,chung cư MasCity Bắc Giang, 4,652 tỷ, 102m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.