Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse Aqua Central 44 Yên Phụ 457m2 full nội thất 5 sao Giá 105 tỷ. 0977.434.515

Ngày đăng: 25/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng căn hộ Penthouse Vip tầng 21 toà Aqua Central 44 Tên Phụ.
Penthouse toạ lạc tại tầng 21 tòa nhà Hanoi Aqua Central tại 44 Yên Phụ, phường Trúc bạch, quận Ba Đình,Hà Nội.
Diện tích 457m2, 4 phòng ngủ,4WC 1 phòng khách rộng, 1 phòng karaoke, 1 phòng chiếu phim, phòng thờ. Ban công rộng view toàn cảnh Sông Hồng.
Giá bán: 105 tỷ Full nội thất chuẩn 5 sao.
Sổ đỏ lâu dài.
------------
Chi tiết liên hệ: 0977.434.515 Em Việt

Xem thêm

Liên hệ:

097 743 ****

Vị trí bản đồ

105 tỷ

4 PN, 4 WC
457 m²
229,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Aqua Central, Đ. Yên Phụ, P. Trúc Bạch, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
M

Mr.việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse Aqua Central 44 Yên Phụ 457m2 full nội thất 5 sao Giá 105 tỷ. 0977.434.515 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.