Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại Blanca City, 20,5 tỷ, 131,3 m2, giá ưu đãi

Ngày đăng: 08/04/2026

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Blanca City, Đường 3/2, Phường Rạch Dừa, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu) là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với diện tích 131,3 m2, biệt thự này có 4 tầng, thiết kế hiện đại và đầy đủ ánh sáng tự nhiên. - 6 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 7 phòng tắm tiện lợi, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt. - Phòng khách sang trọng, không gian tiếp khách lý tưởng. - Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích. - Hướng cửa chính Đông Nam, đón gió mát. - Mặt tiền rộng 7,5m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. - Đường vào rộng 15m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Điểm đặc biệt: - Biệt thự nằm trong khu vực yên tĩnh, an ninh cao. - Thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng cho gia đình. Vị trí căn này nằm gần công viên , Trung tâm văn hóa và thể thao lớn nhất dự án , chỉ vài bước là tới tổ hợp trường học. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về biệt thự tại Blanca City, Đường 3/2, Phường Rạch Dừa, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu). Liên hệ Hồ Thị Ni qua số điện thoại 0962430340

Xem thêm

Liên hệ:

096 243 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

131.3 m²
156,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HN

HỒ THỊ NI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại Blanca City, 20,5 tỷ, 131,3 m2, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.