Hàng hiếm! Bán villa đơn lập căn góc tại Balnca City, 2 mặt tiền, đối diện công viên

Ngày đăng: 11/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cập nhật t4/2024 Vị trí triệu đô đơn lập góc duy nhất tại cổng ra Sun World Cơ hội sử hữu căn biệt thự có tọa độ đắc đại bậc nhất toàn dụ án - Vị trí độc bản: biệt thự đơn lập góc duy nhất tại cổng ra Sun World 15ha & công viên trung tâm đón trọn dòng người tỏa ra tuwg khgu vui chơi lớn nhất Việt Nam - Tầm nhìn vô cực: Sở hữu 2 mặt tiền thoáng đạt, đón trọn hoàng hôn biển và hơi thở thiên nhiên - không gian như dinh thự 627,5m2 sử dụng ( 3 tầng+ 1 hầm) - tối ưu hóa công năng thượng lưu trải nghiệm tầng hầm xa hoa và nhưng khoane vường cá nahna hóa số lượng cực kì khang hiếm: căn duy nhất trong 8 siêu phẩm góc công viên Sun World sở hữu lâu dài giá bán thuần: 83,3 tỷ giá bán thanh toán sớm 75,5 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

093 765 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

83,3 tỷ

627.5 m²
132,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LH

Le Thuy Hang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm! Bán villa đơn lập căn góc tại Balnca City, 2 mặt tiền, đối diện công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.