Tin đăng đã hết hạn.

Căn biệt thự casa villa song lập a245 blanca city|giá chỉ 24,4 tỷ giá tốt quan tâm liên hệ em ngay

Ngày đăng: 05/04/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CASA VILLA SONG LẬP A245 BLANCA CITY | GIÁ CHỈ 24,4 TỶ Cơ hội sở hữu biệt thự song lập hiếm tại đại đô thị nghỉ dưỡng Blanca City Sun Group. Vị trí: A245 trung tâm phân khu Casa Villa Diện tích đất: 175m² Tổng diện tích sàn: 323,7m² Giá bán: 24.422.899.723 VNĐ (chưa VAT & PBT) Thiết kế đẳng cấp 1 hầm + 3 tầng Không gian sống sang trọng chuẩn resort Phù hợp ở nghỉ dưỡng đầu tư khai thác Chính sách cực tốt Hỗ trợ lãi suất 0% trong 18 tháng Chiết khấu 9% thanh toán sớm Chiết khấu 1% không vay ngân hàng Lì xì tân xuân 2% Sống giữa đại đô thị nghỉ dưỡng đẳng cấp quốc tế Công viên hồ cảnh quan tiện ích cao cấp. Inbox ngay để nhận: Bảng giá chi tiết Chính sách mới nhất Video & mặt bằng dự án

Xem thêm

Liên hệ:

039 933 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

24,43 tỷ

3 PN, 3 WC
175 m²
139,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu

Ngô Hồng Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn biệt thự casa villa song lập a245 blanca city|giá chỉ 24,4 tỷ giá tốt quan tâm liên hệ em ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.