Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố liền kề view biển 23.7tỷ CK đến 14%, miễn lãi gốc 30 tháng LH 0769868068

Ngày đăng: 18/11/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn Townhouse giỏ hàng giá đợt 1 cực tốt cho nhà đầu tư. Nhà phố liền kề. Kích thước: 7.5 x 20m. Kết cấu: 4 tầng + 1 hầm. Diện tích: 131 - 150m². Thiết kế: 5PN 6WC. Giá từ 23.7 tỷ. Khai thác tối đa công năng như 1 hotel mini. Lịch thanh toán hiện tại cực tốt cho nhà đầu tư. Với số vốn bỏ ra chỉ 25% tương đương hơn 4 tỷ, sẽ có ngân hàng hỗ trợ giải ngân trong 24 tháng k cần trả gốc và lãi. Giá trị BĐS tăng mạnh sau 2 năm. Như vậy với hơn 4 tỷ đã có thể sở hữu được căn Casa Townhouse trong khu Sunworld lớn nhất Miền Nam. Chiết khấu cực khủng lên đến 9.5%. Liên hệ Liên hệ 0769868068 Mr Đạt ngay hôm nay để sở hữu các mã căn giá đẹp, giá tốt tại Blanca City. https://guru.batdongsan.com.vn/pa/nguye%CC%83ngia%CC%81pda%CC%A3t.907

Xem thêm

Liên hệ:

076 986 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23,7 tỷ

5 PN
150 m²
158 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ND

Nguyen Giap Dat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố liền kề view biển 23.7tỷ CK đến 14%, miễn lãi gốc 30 tháng LH 0769868068 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.