Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu lâu dài Căn song lập Blanca city mặt tiền đường 3/2. Giá gốc CDT đợt 1 có gói vay 0% đến 24T

Ngày đăng: 08/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chỉ còn 1 căn duy nhất Biệt thự song lập - Giá mở bán đợt đầu tiên - Giữ nguyên chính sách - Sở hữu lâu dài Sở hữu trọn vẹn nhà cao cửa rộng đúng nghĩa trần cao lên đến 4,65m, không gian thoáng đạt, chuẩn biệt thự nghỉ dưỡng giữa lòng thành phố biển. - Thiết kế 3 tầng nổi + 1 tầng hầm đa công năng. - Sản phẩm nhà ở biển sở hữu lâu dài. - Diện tích đất: 160m2 - Diện tích hầm: 69,2m2 - Diện tích xây dựng tầng 1: 74,4m2 - Tổng diện tích xây dựng: 288,4m2 - Giá chưa bao gồm VAT và phí bảo trì: 20.718.000.000đ Anh chị có thể lựa chọn các chính sách thanh toán như sau: - Chiết khấu 8% khi khách hàng thanh toán sớm - Có gói vay 0% lãi suất đến 24 tháng kể từ khi giải ngân - Miễn phí trả nợ trước hạn - Chiết khấu không vay 1% - Miễn phí quản lý 3 năm - Tặng 2 gói khám sức khỏe định kỳ Bệnh viện mặt trời: hạng Gold - Gói Sun Phú Quốc Airway: hạng Platinum Biến hóa linh hoạt: Second home nghỉ dưỡng riêng tư. Boutique villa 5 phòng ngủ đẳng cấp. Tầng hầm có thể tuỳ chỉnh thành phòng karaoke, quầy bar, hầm rượu sang trọng... Anh chị quan tâm inbox em Hường: 0909078566 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất

Xem thêm

Liên hệ:

090 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

20,72 tỷ

5 PN, 5 WC
160 m²
129,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
M

Ms.hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu lâu dài Căn song lập Blanca city mặt tiền đường 3/2. Giá gốc CDT đợt 1 có gói vay 0% đến 24T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.