Tin đăng đã hết hạn.

Villa song lập mặt tiền đường Hàng Điều - bàn giao quý 4/2026 Sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 04/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

CASA VILLA SONG LẬP BLANCA CITY VŨNG TÀU Mã căn: C10 18 ( Trục Chính Dự Án ) Diện tích đất: 180.6m Tổng diện tích xây dựng: 332.8m Giá bán: 35 tỷ 986 triệu (đã VAT) Ưu đãi cực khủng: Chiết khấu 8% khi thanh toán sớm Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng Early Booking chỉ 1% Dự kiến bàn giao Q4/2026 Đặc quyền thượng lưu: Nằm trong quần thể Sun World Blanca City sôi động Vị trí trung tâm, kết nối tiện ích 5 sao Thiết kế sang trọng, tối ưu không gian sống Số lượng giới hạn liên hệ ngay để giữ chỗ và nhận chiết khấu đặc biệt! ----- BLANCA CITY THÀNH PHỐ TRẮNG BÊN ĐẠI DƯƠNG -----

Xem thêm

Liên hệ:

098 516 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

35,99 tỷ

4 PN, 5 WC
180.6 m²
199,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NM

Nguyệt Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa song lập mặt tiền đường Hàng Điều - bàn giao quý 4/2026 Sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.