Siêu phẩm căn góc AD11-35 Ocean City

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM VIP ĐƠN LẬP VIEW VINWONDER GIÁ TỐT NHẤT GIỎ HÀNG Mã căn: AD11-35 Ocean City Vị trí kim cương: Nằm ngay trục Ánh Dương 17, đối diện VinWonders Water Park trung tâm dòng tiền & du lịch Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 182.5m² Diện tích xây dựng: 235.4m² Loại hình: VIP ĐƠN LẬP (cực hiếm) Hướng: Tây Bắc Đông Bắc View: Trực diện VinWonders không bị chắn Giá cực tốt cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ: Giá TTS: 25.001 tỷ Hỗ trợ vay lên tới 7080% Lãi suất chỉ ~9%/năm (24 tháng) Ân hạn gốc 1860 tháng Đòn bẩy tài chính cực nhẹ dòng tiền linh hoạt Lý do nên xuống tiền ngay: Nằm sát VinWonders Water Park hút khách du lịch cực mạnh Gần Grand World Vincom Mega Mall Lumiere Spring Bay Khu đã hình thành, dân cư đông, kinh doanh ngay Giá đang ở vùng đáy biên tăng giá rất lớn Phù hợp: Đầu tư giữ tài sản Kinh doanh homestay / cho thuê Ở + khai thác dòng tiền Liên hệ ngay (24/7): 0968325363 Xem nhà thực tế chọn căn đẹp nhất trước khi hết hàng

Xem thêm

Liên hệ:

096 832 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

25 tỷ

5 PN
183 m²
136,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HN

Huệ Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn góc AD11-35 Ocean City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.