Cọ xanh 80m2 đường thông 20m giá siêu ưu đãi chỉ 11,7 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CỌ XANH 80M2 ĐƯỜNG THÔNG 20M GIÁ SIÊU ƯU ĐÃI CHỈ 11,7 TỶ Mã căn: CX12-1x Diện tích: 80m - xây dựng: 319,7m2 Hướng: Tây bắc Giá cực kỳ hấp dẫn Giá thanh toán sớm: 11,7 tỷ Chưa đến 150 triệu/m cho một căn nằm trên trục kết nối huyết mạch của toàn khu -VỊ TRÍ VÀNG GIÁ TRỊ KHAI THÁC CỰC CAO Nằm trên trục đường 20m tuyến đường thông duy nhất kết nối trực tiếp 2 cụm chung cư lớn Trinity và Lumier Spring Bay Trục giao thông chính nối từ cao tốc Hà Nội Hải Phòng đến Hồ tạo sóng Royal Wave Park Kế cận công viên nội khu, đồng thời kết nối liên hoàn 4 phân khu thấp tầng: Cọ Xanh Sao Biển Kinh Đô San Hô Bao quanh là hệ sinh thái cư dân cao cấp với cụm 9 tòa chung cư cao cấp của Masteri Homes, mang lại lượng khách và nhu cầu dịch vụ cực lớn trong tương lai. Tiện ích sống & vui chơi chỉ vài phút di chuyển: 3 phút tới Vinschool thuận tiện cho cư dân có con nhỏ Chỉ khoảng 10 phút để tiếp cận toàn bộ hệ tiện ích đẳng cấp: Hồ tạo sóng Vincom Mega Mall Công viên nước Grand World K-Town Quảng trường & khu vui chơi giải trí trung tâm Một sản phẩm vừa có giá tốt, vừa sở hữu vị trí chiến lược hiếm có phù hợp cả đầu tư tăng giá lẫn khai thác kinh doanh lâu dài. Liên hệ 0988920883 em Phương hỗ trợ xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

098 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

80 m²
146,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NP

Nguyễn Thị Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cọ xanh 80m2 đường thông 20m giá siêu ưu đãi chỉ 11,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.