Hàng hiếm trục kinh doanh SB-38 Vinhomes Ocean Park 2, cơ hội sở hữu căn liền kề vị trí cực VIP

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm trục kinh doanh SB - 38 Vinhomes Ocean Park 2. Cơ hội sở hữu căn liền kề vị trí cực đẹp, nằm ngay khu trung tâm phát triển sầm uất bậc nhất dự án. Thông tin căn SB - 38. Diện tích đất: 128m2. Diện tích xây dựng: 390.6m2. Hướng: Đông Bắc. Ưu thế vị trí vàng. Nằm gần Vincom Mega Mall trung tâm thương mại lớn nhất khu vực. Cách công viên và chung cư Masterise chỉ vài bước chân. Trục chính cư dân đi vào công viên Empire Park và 30 tòa chung cư MIK. Gần trung tâm tiệc cưới & sự kiện nguồn khách hàng cực lớn. Kết nối trực tiếp đường Sao Biển 20m & Vành Đai 3.5. Khu vực đông cư dân, phù hợp: Nhà hàng, cafe, showroom, spa, văn phòng. Giá bán cực tốt. Giá vay HTLS 24T: 21.191 tỷ. Giá thanh toán sớm: 18,123 tỷ. Tiềm năng tăng giá mạnh. Khu Sao Biển là một trong những khu kinh doanh sầm uất nhất Ocean Park 2. Hưởng lợi từ Vincom Mega Mall, chung cư cao tầng và hạ tầng Vành đai 3.5. Phù hợp đầu tư giữ tài sản + khai thác dòng tiền lâu dài. Cô chú anh chị đi xem nhà thực tế thì liên hệ em. Phương: 0988920883

Xem thêm

Liên hệ:

098 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,12 tỷ

128 m²
141,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NP

Nguyễn Thị Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm trục kinh doanh SB-38 Vinhomes Ocean Park 2, cơ hội sở hữu căn liền kề vị trí cực VIP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.