View cực đẹp ! Biệt thự song lập San Hô Ocean Park 2 view công viên, DT150m2x4Tx10m, giá 24,8 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Giá cắt lỗ ! Chủ nhà ngộp bank cần bán gấp căn biệt thự song lập San Hô Ocean Park 2 view công viên cực đẹp - Trục thông từ biển tạo sóng ra đại lộ San Hô - Vừa ở vừa kinh doanh - DT 160m2, 4T, mặt tiền 10m - Giá cắt lỗ chỉ 24,8 tỷ. Liên hệ: 0986470922 - Căn biệt thự song lập San Hô thiết kế cực kì đẳng cấp, mặt tiền dài 10m, view trực diện công viên, xứng tầm chủ nhân sở hữu. - Vị trí nằm trên trục đường thông từ đại lộ San Hô ra biển tạo sóng, phù hợp ở và kinh doanh. - Đi bộ ra biển tạo sóng chỉ 200m - Có 3 chỗ đỗ xe ô tô trước nhà. - Cộng đồng Vinhomes văn minh, an ninh, vệ sinh cực tốt. - Thừa hưởng mọi tiện ích cao cấp nhất của đại đô thị Ocean City. - Pháp lý chuẩn, đất sổ hồng lâu dài. - Chủ đầu tư Vinhomes uy tín, vận hành bài bản, chuyên nghiệp. - Giá đầu tư cực tốt, cơ hội mua nhà Ocean Park 2 giá tốt cuối cùng trước xu hướng tăng giá mạnh bất động sản thời gian tới. ----------------------------- Liên hệ ngay em Ánh Vũ Vinhomes để được tư vấn miễn phí. Goi: 0986470922Chuyên nhà đẹp Vinhomes - Giá trị - Thanh khoản cao).

Xem thêm

Liên hệ:

098 647 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

24,8 tỷ

4 PN, 4 WC
150 m²
165,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên

Vũ Ngọc Ánh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết View cực đẹp ! Biệt thự song lập San Hô Ocean Park 2 view công viên, DT150m2x4Tx10m, giá 24,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.