Bán căn góc giá tốt nhất Vinhomes Ocean Park 3, 158m2 giá nhỉnh 21 tỷ, mặt đường đại lộ lớn

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn góc mặt đường lớn, vị trí siêu đẹp giá chỉ 137tr/m2. Căn góc ĐLHD vị trí hiếm có giá rẻ bất ngờ. Thông tin. - Diện tích: 158m2. - DTXD: 458m2. - Giá bán: 21,8 tỷ. - Nhà xây dựng 5 tầng. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết: 0986648032

Xem thêm

Liên hệ:

098 664 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

21,8 tỷ

5 PN, 5 WC
158 m²
137,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
CA

Cao Tuấn Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc giá tốt nhất Vinhomes Ocean Park 3, 158m2 giá nhỉnh 21 tỷ, mặt đường đại lộ lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.