Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse Thảo Nguyên Ecopark hướng Đông Nam, giá đầu tư

Ngày đăng: 09/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán shophouse Thảo Nguyên Ecopark nhà hướng Đông Nam mát mẻ. - Diện tích 110,8m2. - Nhà xây 4 tầng. Hai mặt thoáng, có vườn rộng. Giá 18 tỷ đầu tư tốt. Gọi 0919442062

Xem thêm

Liên hệ:

091 944 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

18 tỷ

110.8 m²
162,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MT

Ms Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse Thảo Nguyên Ecopark hướng Đông Nam, giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.