Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn liền kề giá tốt tại vinhomes ocean park 2 phân khu hải âu

Ngày đăng: 02/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH CĂN LIỀN KỀ GIÁ TỐT TẠI VINHOMES OCEAN PARK 2 PHÂN KHU HẢI ÂU Cần tìm chủ mới cho căn liền kề thiết kế thông minh, nằm trong khu đô thị biển đẳng cấp, giao thông kết nối cực thuận tiện: Diện tích 56m² mặt tiền rộng, dễ bố trí Hiện trạng bàn giao thô tự do hoàn thiện theo gu riêng Giá bán chỉ 8,2 tỷ thu về cực hiếm trong phân khúc Pháp lý: đã hợp đồng mua bán, đang chờ sổ không vướng ngân hàng Phân khu Hải Âu sát trục chính, gần biển hồ, trường học, Vincom, công viên Phù hợp mua để ở, giữ tài sản hoặc cho thuê, kinh doanh mini Khách có thiện chí hỗ trợ xem nhà nhanh Liên hệ trực tiếp chủ nhà: 0398750920 không qua trung gian

Xem thêm

Liên hệ:

039 875 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

56 m²
146,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
M

Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn liền kề giá tốt tại vinhomes ocean park 2 phân khu hải âu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.