Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán nhanh căn nhà phố kinh doanh homestay hái ra tiền, giá rẻ chưa từng có

Ngày đăng: 01/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN GẤP - NHÀ PHỐ KINH DOANH HOMESTAY HÁI RA TIỀN GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG! Vị trí đắc địa Thiết kế hiện đại Tiềm năng sinh lời cao! Diện tích đất: 63m² (4.5m x 14m) Kết cấu: 5 tầng Tổng diện tích sử dụng khoảng 250m² Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ VỊ TRÍ VÀNG - TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN DU LỊCH: Thông thẳng ra Biển Hồ và cụm chung cư cao cấp Sát cạnh 2 công viên lớn, Quảng trường Kinh Đô Cách vài bước chân đến Phố ẩm thực làng Sake Thuận tiện kết nối các khu vực trung tâm và địa điểm du lịch Phù hợp để ở, kinh doanh homestay hoặc cho thuê nguyên căn với thu nhập ổn định! Giá niêm yết: 12.2 tỷ Giá ưu đãi chốt nhanh: 9.7 tỷ Giá tốt nhất khu vực, không còn căn thứ 2! Liên hệ ngay: 0941587283

Xem thêm

Liên hệ:

094 158 ****

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

63 m²
153,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
(K

(Invest Khoa)

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán nhanh căn nhà phố kinh doanh homestay hái ra tiền, giá rẻ chưa từng có - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.