Tin đăng đã hết hạn.

Đơn lập góc Vin 3 cực đẹp 185m2 chỉ hơn 28ỷ. Vị trí siêu đẹp. Căn hàng hiếm giá tốt nhất Vinhomes

Ngày đăng: 14/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Biệt thự đơn lập góc - Vinhomes Ocean Park 3 đây là một trong những khu biệt thự cao cấp với thiết kế hiện đại và sang trọng, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình. + Diện tích rộng rãi 185 m2, phù hợp cho những gia đình đông thành viên. + Hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và năng lượng tích cực. + Căn Đơn lập góc 2 mặt tiền rộng 10m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc tạo không gian sân vườn thoáng đãng. + Giá bán hấp dẫn chỉ 28 tỷ VND, phù hợp với giá trị và chất lượng của bất động sản cao cấp. Điểm đặc biệt: Biệt thự có pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng. Mặt tiền rộng có thể đáp ứng nhu cầu kinh doanh nếu cần thiết. Vị tría hưởng thụ nhiều tiện ích. Cách Vincom 500m, Cụm cao tầng cao cấp 200, vũ trụ giải trí Grand World 300m, bệnh viện 5 sao 1500m, cao tốc HN_HP 400m. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như công viên vịnh bốn mùa, 30 công viên sinh thái hồ bơi phong cách resort tại Ocean Park 2 - 3, công viên tạo sóng lớn nhất Viêt Nam, và hệ thống trường Liên 4 cấp của Vin Schools, các trường công lập THCS, THPT Trưng Vương, mang lại sự thuận lợi trong cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ với Kho Nhà Đẹp Vinhomes - Miền Băc qua số điện thoại 0913135575

Xem thêm

Liên hệ:

091 313 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

28 tỷ

185 m²
151,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0913135575

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đơn lập góc Vin 3 cực đẹp 185m2 chỉ hơn 28ỷ. Vị trí siêu đẹp. Căn hàng hiếm giá tốt nhất Vinhomes - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.