Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề 63m hoàn thiện 5 tầng Full nội thất cao cấp, giá chỉ 9,1 tỷ! Rẻ nhất Vinhomes Ocean Park 2

Ngày đăng: 01/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP LIỀN KỀ HOÀN THIỆN 5 TẦNG FULL NỘI THẤT GIÁ RẺ NHẤT VINHOMES OCEAN PARK 2 Giá chỉ 9,1 tỷ không đâu rẻ hơn! Diện tích: 63m, mặt tiền 4.5m, xây 5 tầng kiên cố Đã hoàn thiện full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở Thiết kế hiện đại, công năng tối ưu: phòng khách, bếp, phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi đầy đủ Nằm trong khu đô thị Vinhomes Ocean Park 2 The Empire: quy hoạch đồng bộ, tiện ích resort 5 sao biển hồ, công viên, TTTM, trường học, bệnh viện Phù hợp để ở, cho thuê, đầu tư giữ tài sản Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn Giá tốt nhất khu vực cơ hội hiếm có! Liên hệ ngay : 0796259999 để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

079 625 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

63 m²
144,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
p

phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề 63m hoàn thiện 5 tầng Full nội thất cao cấp, giá chỉ 9,1 tỷ! Rẻ nhất Vinhomes Ocean Park 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.