Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Biệt thự song lập 150m2 gần TTTM Vincom. Tặng thêm xe ô tô Vinfast VF3

Ngày đăng: 22/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vinhomes Ocean Park 2 Em bán căn biệt thự song lập gần TTTM Vincom, gần khu phố KTown Mega Grand World thuận tiện mua sắm, ăn uống vui chơi giải trí Diện tích đất: 150m2 Diện tích xây dựng: 355m2 Mặt tiền: 10m Giá: 25.785 tỷ (điều kiện hoàn thiện cơ bản 3 tầng) Tặng thêm xe ô tô Vinfast VF3 Anh Chị quan tâm liên hệ Em Phương hỗ trợ ạ Hotline tư vấn: 0936399191

Xem thêm

Liên hệ:

093 639 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

25,79 tỷ

150 m²
171,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
PV

Phương Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Biệt thự song lập 150m2 gần TTTM Vincom. Tặng thêm xe ô tô Vinfast VF3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.