Tin đăng đã hết hạn.

Nhận bảng giá đầu tư siêu ưu đãi biệt thự liền kề Vaquarius trung tâm thị trấn Văn Giang 15% ký HĐ

Ngày đăng: 25/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vốn đầu tư ban đầu chỉ từ 15% giá trị tài sản là có thể nhận nhà.
- Shophouse thường diện tích diện tích từ 90 m2 - 195m2 - 223 m2 giá từ 12 tỷ - 18 tỷ.
- Shophouse 7 tầng hầm tư gia + hầm riêng lô góc DT: 244 m² giá từ 25 - 45 tỷ.
- Biệt thự song lập diện tích 195m2 giá từ 14 tỷ - 20 tỷ.

Giá bán đã bao gồm VAT, xây thô hoàn thiện mặt ngoài.
--------------------------------------------------------------------
Chính sách đặc biệt hấp dẫn dành cho khách đặt mua tháng 05/2025.
+ Khách hàng mua 3 căn trở lên được chiết khấu thêm 2%.
+ Hỗ trợ lãi suất 0% tới 70% giá trị căn hộ miễn lãi, miễn gốc trong 24 tháng.
+ Thanh toán thông thường chiết khấu 5% giá trị căn hộ.
+ Thanh toán sớm 70% chiết khấu 10% giá trị căn hộ.
+ Miễn phí 02 năm phí dịch vụ.
Tổng quan dự án Vaquarius.
Vị trí: Mặt Tỉnh lộ 379B (trung tâm thị trấn Văn Giang).
Quy mô: 7.3 ha.
Chủ Đầu Tư: Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bảo Hưng.
Thiết kế: NDA (Pháp).
Ngân hàng tài trợ: Viettin Bank.

Liên hệ phòng KD CĐT: 0814.373.189 (24/7 Quý khách nên gọi trực tiếp ngay khi có nhu cầu).
Xin chân thành cảm ơn quý khách đã quan tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

081 437 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

20 tỷ

195 m²
102,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vaquarius Văn Giang, Đ. 179, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐA

Đỗ Duy Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhận bảng giá đầu tư siêu ưu đãi biệt thự liền kề Vaquarius trung tâm thị trấn Văn Giang 15% ký HĐ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.