Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán liền kề Thủy Trúc diện tích 88m2, nhà nguyên bản, nhà 4 tầng, giá 16,7 tỷ sang sổ

Ngày đăng: 09/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà liền kề Thủy Trúc:
- Hàng hiếm căn thô, hoàn thiện mặt ngoài, có thể thiết kế theo phong cách chủ nhân.
- Chính chủ bán nhanh căn 88m² liền kề Thủy Trúc (Ecopark).
- Vị trí nhà sát đường lớn 02 ô tô đi vào thoải mái, rất tiện kinh doanh hoặc làm văn phòng.
- Tiện ích xung quanh nhà vô cùng đầy đủ chỉ cần đi bộ 100m đã có thể đưa con đi học tại trường Edison, mua sắm tại phố mua sắm tại Thủy Nguyên cách công viên Hồ Thiên Nga 400m.
- Nhà cao 4 tầng, có hố chờ thang máy, đã lắp cửa kính hoàn thiện mặt ngoài.
- Diện tích sàn xây dựng: 290m2.
Giá bán: 16,7 tỷ bao phí sang sổ.
A/C quan tâm liên hệ xem nhà, em Diệp Lan: 0968794469.
Cảm ơn A/C quan tâm xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

096 879 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,7 tỷ

5 PN, 5 WC
88 m²
189,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
DL

Diệp Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán liền kề Thủy Trúc diện tích 88m2, nhà nguyên bản, nhà 4 tầng, giá 16,7 tỷ sang sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.