Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập Ngọc Trai Vinhomes Ocean Park 2 - giá từ 34 tỷ

Ngày đăng: 07/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự song lập Ngọc Trai Vinhomes Ocean Park 2.

Diện tích đất: 160m².
Diện tích xây dựng: 377m² (4 tầng đẳng cấp).
Hướng: Đông Bắc đón gió mát, ánh sáng tự nhiên.
View đặc biệt: Tất cả các căn đều có sông sau nhà không gian sống xanh mát, đẳng cấp.
Giá vay: 46,3 tỷ.
Giá thanh toán sớm: 34,7 tỷ ưu đãi đặc biệt, tiết kiệm hơn 11 tỷ!

Điểm nổi bật:
Vị trí kim cương tại phân khu Ngọc Trai gần biển hồ nước mặn & hồ Ngọc Trai.
Thiết kế song lập hiện đại, sang trọng, tối ưu công năng, dễ dàng bố trí 4 - 6 phòng ngủ.
Khoảng sân vườn và mặt sông sau nhà mang đến không gian sống thư thái, gần gũi thiên nhiên.
Tiện ích vượt trội: Bể bơi, clubhouse, gym, Vincom Mega Mall, Vinmec, trường học Vinschool.
Khu đô thị an ninh 24/7, cộng đồng cư dân tinh hoa, đẳng cấp.

Đây không chỉ là nhà, mà là tổ ấm nghỉ dưỡng giữa lòng Hà Nội!
Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết & tham quan nhà mẫu! 0945.081.333.

Xem thêm

Liên hệ:

094 508 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

34,7 tỷ

4 WC
160 m²
216,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VB

Việt Hùng Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập Ngọc Trai Vinhomes Ocean Park 2 - giá từ 34 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.