Tin đăng đã hết hạn.

Một căn duy nhất của Đất Xanh cắt lỗ dưới 11 tỷ

Ngày đăng: 27/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dự án: Regal MaiSon.
Diện tích: 154m2 (7x22m2), sổ đỏ lâu dài.
5 tầng, 1tum. DTSD 620m2, DTXD 588m2.
ĐL Hùng Vương 42m, vỉa hè 8m.
Cách biển chỉ 500m.
Thuận tiện mặt tiền kinh doanh, xây khách sạn.
Cách bãi biển chưa đến 500m và dễ dàng kết nối đến các khu tiện ích: Trung tâm thương mại VinCom, Coop mart, đại học Phú Yên, bệnh viện, trung tâm hành chính.
Đường đại lô Hùng Vương Kết nối Bắc - Nam, TTTP - Sân Bay Tuy Hoà.
-----------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

085 958 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

154 m²
70,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Regal Maison, Đ. Hùng Vương, P. 9, Tp. Tuy Hòa, T. Phú Yên
B

Bonny

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Một căn duy nhất của Đất Xanh cắt lỗ dưới 11 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.