Săn ngay vị trí vàng với dt 5x20m² Vị trí đắc địa, ngay trung tâm Tuy hòa chiết khấu lên đến 10%

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Với diện tích 100m2 (5x20m) Số tầng : 4 tầng + 1 tum , chiều cao tầng 1: 3,9m Tổng diện tích sàn xây dựng: 327,8 m2 Nằm ngay trung tâm Tuy hòa, Phú Yên ( cũ) Giá: 8 tỷ 519 đồng Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài Đường rộng, vị trí thuận tiện di chuyển Xung quanh đầy đủ tiện ích: Gần công viên hồ điều hòa Gần bệnh viện QT Việt Mỹ Liên hệ ngay : 0866563878 PKD

Xem thêm

Liên hệ:

086 656 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

8,52 tỷ

100 m²
85,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. 9, Tp. Tuy Hòa, T. Phú Yên
LH

Lưu Phong Hào

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Săn ngay vị trí vàng với dt 5x20m² Vị trí đắc địa, ngay trung tâm Tuy hòa chiết khấu lên đến 10% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.