Bán siêu phẩm căn áp góc đối diện công viên hồ điều hoà cực rộng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

MỘT TRONG NHỮNG VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT CENTA RIVERSIDE - SIÊU PHẨM ÁP GÓC 180M2 ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN HỒ ĐIỀU HÒA Không phải căn nào cũng sở hữu cùng lúc vị trí đẹp, tầm nhìn thoáng và khả năng khai thác giá trị mạnh như căn áp góc này. * Diện tích 180m2 * Vị trí áp góc cực thoáng * Đối diện công viên hồ điều hòa rộng lớn * Nằm trên trục chính kết nối trực tiếp khu công nghệ cao và VSIP Bao quanh là hệ tiện ích đắt giá: * Quảng trường tổ chức sự kiện * Bãi đỗ xe tập trung * Trạm sạc xe điện * Khu thể thao đa năng và không gian đi bộ ven hồ Đây là dòng sản phẩm vừa phù hợp ở thực vừa có tiềm năng khai thác kinh doanh và tăng giá rất mạnh khi khu công nghệ cao và hạ tầng hoàn thiện đồng bộ. Sổ hồng lâu dài Hỗ trợ 0% gốc và lãi tới 24 tháng Quỹ căn đẹp ngày càng khan hiếm 0967776213 Liên hệ nhận thông tin chi tiết và vị trí thực tế căn đẹp nội bộ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

18,54 tỷ

4 PN, 5 WC
180 m²
103 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
BT

Bùi Thị Huyền Trang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán siêu phẩm căn áp góc đối diện công viên hồ điều hoà cực rộng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.