Bán BT tại Centa Riverside, giá 17 tỷ, 230m2, 4PN, 5WC siêu hot

Ngày đăng: 22/05/2026

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm tại Centa Riverside, đường Hữu Nghị, phường Từ Sơn, Bắc Ninh, trước đây thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh, căn BT này có diện tích 230m2 với thiết kế hiện đại, 3 tầng và 4PN, 5WC, hướng Nam. Mặt tiền rộng 10m, ngõ trước 15.2m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc sinh sống. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Đặc biệt, phong thủy cực tốt, không gian thoáng đãng, tạo cảm giác dễ chịu cho gia đình. Căn biệt thự còn được xây dựng trong dự án Centa Riverside với nhiều tiện ích nổi bật như: 3 công viên cây xanh, đường dạo bộ, vườn nướng BBQ, phòng Yoga, khu vui chơi trẻ em, phòng sinh hoạt cộng đồng, vườn dạo, sân tennis. Địa điểm xung quanh + Gần KCN VSIP, KCN Đại Đồng Hoàn Sơn, KCN Tiên Sơn + 6km đến Long Biên + 12km đến Nhà hát Lớn Hà Nội + 36km đến sân bay Nội Bài Giới thiệu tổng quan dự án Dự án Centa Riverside được đầu tư bởi Công ty Cổ phần Việt Nhân Bắc Ninh, với thiết kế chuẩn Singapore hiện đại, sang trọng. Dự án bao gồm 1200 căn shophouse và biệt thự ven sông, tạo nên một không gian sống lý tưởng cho cư dân. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Vũ Thị Thủy 0835948786

Xem thêm

Liên hệ:

083 594 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

17 tỷ

4 PN, 5 WC
230 m²
73,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Nam
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
VT

Vũ Thị Thủy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán BT tại Centa Riverside, giá 17 tỷ, 230m2, 4PN, 5WC siêu hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.