Siêu phẩm đơn lập 322m2 centa riverside quỹ căn vip hiếm còn sót lại tại vsip từ sơn

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM ĐƠN LẬP 322m2 CENTA RIVERSIDE QUỸ CĂN VIP HIẾM CÒN SÓT LẠI TẠI VSIP Không phải lúc nào thị trường cũng còn một căn biệt thự đủ lớn để ở đẳng cấp giữ tài sản và tăng giá mạnh theo hạ tầng quốc gia. Biệt thự đơn lập Centa Riverside Diện tích đất: 322m² Xây dựng: 3.5 tầng Tổng diện tích sàn: 391m² Giá bán: 28.05 tỷ Điểm đắt giá của căn biệt thự này: Khu đô thị VSIP chuẩn sống chuyên gia quốc tế Thiết kế đơn lập sang trọng, mật độ xây dựng thấp Không gian rộng phù hợp ở, làm showroom, văn phòng đại diện hoặc khai thác cho thuê chuyên gia cao cấp Pháp lý rõ ràng, sở hữu lâu dài Đặc biệt hưởng lợi cực lớn từ đại hạ tầng: Tuyến đại lộ kết nối sân bay Gia Bình Hà Nội quy hoạch 1014 làn xe Cạnh ga TOD Trung Mầu Khu công nghệ cao Phù Đổng 446 ha Đón sóng tuyến đường sắt tốc độ cao 350km/h hoàn thành dự kiến 2028 Bắc Ninh trở thành trung tâm công nghệ công nghiệp logistics phía Bắc Dòng sản phẩm biệt thự thấp tầng tại VSIP ngày càng khan hiếm khi quỹ đất trung tâm gần như không còn. Đây không chỉ là nơi ở đẳng cấp mà còn là tài sản truyền đời đón chu kỳ tăng giá mạnh giai đoạn 20262030.

Xem thêm

Liên hệ:

084 943 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

28,05 tỷ

322 m²
87,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Nam
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
PH

Phạm Hạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đơn lập 322m2 centa riverside quỹ căn vip hiếm còn sót lại tại vsip từ sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.