Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập 135m² VSIP Bắc Ninh - Sổ hồng chính chủ giá chỉ 8,6 tỷ gần ngay Hà Nội

Ngày đăng: 08/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự song lập 135m² Centa City VSIP Bắc Ninh. Sở hữu ngay sổ hồng chính chủ giá chỉ 8,6 tỷ! Thông tin căn biệt thự: Diện tích đất: 135m², thiết kế 3 tầng thoáng mát, phong cách hiện đại. Khuôn viên sân vườn rộng, đậu ô tô thoải mái, phù hợp an cư & nghỉ dưỡng. Nằm trong Centa City Đại đô thị VSIP Bắc Ninh, vị trí chiến lược sát KCN, lượng chuyên gia lớn tiềm năng tăng giá & cho thuê cao. Tiềm năng nổi bật: Kết nối nhanh Hà Nội Long Biên chỉ 15 phút, gần cao tốc sân bay Gia Bình, ga Metro Trung Màu kế bên. Giá chỉ 8,6 tỷ, sổ hồng riêng chính chủ, sang tên ngay, không lo pháp lý. Tiện ích nội khu đầy đủ: Công viên, phố đi bộ, trường học quốc tế, hồ điều hòa sống xanh & đẳng cấp. Cơ hội mua biệt thự song lập đẹp giá gốc, đón sóng hạ tầng tỷ đô! Liên hệ ngay: 0985247021 để xem nhà và giữ suất đẹp nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

098 524 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

4 PN, 5 WC
135 m²
63,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
NT

Nguyễn Hoàng Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập 135m² VSIP Bắc Ninh - Sổ hồng chính chủ giá chỉ 8,6 tỷ gần ngay Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.