Tin đăng đã hết hạn.

Một căn song lập view kênh siêu đẹp tại Isla Bella Vũ Yên. Chỉ với 19 tỉ anh, chị có thể sở hữu.

Ngày đăng: 24/03/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CĂN NÀY ĐANG KHIẾN KHÁCH SUY NGHĨ LẠI SAU KHI XEM GIÁ Một căn song lập view kênh siêu đẹp tại Isla Bella Vũ Yên Diện tích hơn 185m² xây dựng tới 365m² View nước, hướng Tây Bắc cực thoáng Không gian nghỉ dưỡng đúng nghĩa giữa lòng thành phố Nhưng điều khiến nhiều người lăn tăn lại là: Giá TTS chỉ còn: 19,x tỷ Hỗ trợ lãi suất 0% tới 24 tháng Câu hỏi mình nhận nhiều nhất hôm nay: Giá này có thật không hay còn điều kiện gì phía sau? Thực tế thì Có những căn đẹp, giá tốt nhưng KHÔNG phải lúc nào cũng còn Và thường người chốt nhanh là người đi xem sớm nhất TD-41 vị trí không phải đẹp nhất nhưng lại là căn dễ xuống tiền nhất hiện tại

Xem thêm

Liên hệ:

093 659 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

19 tỷ

185 m²
102,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Một căn song lập view kênh siêu đẹp tại Isla Bella Vũ Yên. Chỉ với 19 tỉ anh, chị có thể sở hữu. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.