Tin đăng đã hết hạn.

Song lập với diện tích đất: 189m2 - 14,461 tỷ Mô tả: Quà tặng 5 năm Ikigai trị giá 3 tỷ.

Ngày đăng: 28/10/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

KM3-26 Thông tin căn: Hướng: TN Song lập với diện tích đất: 189m2 Diện tích xây dựng: 320,6m2 Giá full: 19,301 tỷ Giá TTS (tạm tính): 14,461 tỷ Mô tả: Vị trí lý tưởng: Song lập biển sau nhà, tối ưu ánh sáng tự nhiên và luồng gió, giúp không gian luôn thông thoáng, dễ chịu. :b Quà tặng 5 năm Ikigai trị giá 3 tỷ. Phong cách xây dựng nhà Nhật, chắc chắn và độc bản. Liên hệ: 0788698696

Xem thêm

Liên hệ:

078 869 ****

Vị trí bản đồ

14,46 tỷ

189 m²
76,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
VP

Vinhomes Hải Phòng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Song lập với diện tích đất: 189m2 - 14,461 tỷ Mô tả: Quà tặng 5 năm Ikigai trị giá 3 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.