Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền 2 căn song lập view trực diện công viên IKIGAI và bể bơi khoáng nóng, giá giảm ngay 6 tỷ

Ngày đăng: 17/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

KOMOREBI ÁNH NẮNG XUYÊN LÁ, CHỐN AN NHIÊN BÊN SÔNG CẤM Top vị trí đẹp nhất Komorebi mặt đường 30m, view trực diện Công viên IKIGAI, Bể khoáng nóng & Wellness Center chăm sóc sức khỏe toàn diện BIỆT THỰ SONG LẬP MY1-17 & MY1-19 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG TẠI KOMOREBI Diện tích đất: ~210 m Diện tích sàn: ~380 m Hướng: Tây Bắc đón gió sông Cấm, phong thủy vượng khí Bàn giao: 4 tầng thô thiết kế chuẩn Nhật tinh tế & an nhiên Giá chỉ từ 19,4 - 19,7 tỷ (không vay) mức giá tốt nhất trục view CÔNG VIÊN IKIGAI Hỗ trợ vay 0 % trong 24 tháng Tặng 900 triệu đồng quy đổi sân vườn Miễn phí dịch vụ Khoáng Nóng IKIGAI 5 năm Chiết khấu cực hấp dẫn: 10 % thanh toán sớm 10 % về ở sớm (chỉ 20 suất) 3,5 % không vay theo tiến độ 2 % quà tặng nội thất có thời hạn VỊ TRÍ CỰC VIP KHÔNG THỂ THAY THẾ Mặt đường lớn 30 m trục trung tâm kết nối khu tiệc cưới, trường học & phố đi bộ ven hồ View trực diện Công viên IKIGAI Bể khoáng nóng Wellness Center: biểu tượng sống an lành, chăm sóc sức khỏe mỗi ngày Trước mặt sông Cấm, sau lưng lành gió hồ cảnh quan khoáng đạt, phong thủy vượng tài Sản phẩm giới hạn, quỹ hàng mặt hồ mặt công viên duy nhất tại Komorebi MY1-17 & MY1-19 Hai viên ngọc giữa lòng Komorebi, nơi ánh sáng, gió và nước hòa làm một bản nhạc an yên. Liên hệ: Diamond Land 0971913913Mr. Thịnh) Để nhận bảng hàng chi tiết, chính sách chiết khấu và ưu đãi mới nhất hôm nay! #DiamondLand #VinhomesRoyalIsland #Komorebi #MY117 #MY119 #BiệtThựNhậtBản #KhoángNóngIkigai #WellnessCenter #ĐảoVũYên #BĐSHảiPhòng #ĐầuTưSinhLời #SốngAnNhiênGiữaĐảo

Xem thêm

Liên hệ:

097 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

19 tỷ

210 m²
90,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
VT

Vũ Đức Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền 2 căn song lập view trực diện công viên IKIGAI và bể bơi khoáng nóng, giá giảm ngay 6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.