Tin đăng đã hết hạn.

Hoàng Huy New City, 90M2 giá 8,4 tỷ, ck 12%, lãi dòng tiền 11%/năm, ân hạn 24 tháng, quà tặng 300tr

Ngày đăng: 12/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán liền kề Hoàng Huy New City Phân khu Vinh Quang & New Star Diện tích: 75 90m², xây 4 tầng, mặt tiền rộng. Hướng: Đông / Đông Nam đón sáng, hợp phong thủy. Vị trí: trung tâm Thủy Nguyên, gần công viên, trường học, bệnh viện, hạ tầng hoàn thiện. Pháp lý: sổ đỏ lâu dài. Giá bán: chỉ từ 8 10 tỷ, rẻ nhất thị trường. Chiết khấu cao cho khách thanh toán nhanh, hỗ trợ vay vốn ngân hàng. Liên hệ: Em Thương 0904444694 để nhận giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 444 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,43 tỷ

4 PN
90 m²
93,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
ET

Em Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hoàng Huy New City, 90M2 giá 8,4 tỷ, ck 12%, lãi dòng tiền 11%/năm, ân hạn 24 tháng, quà tặng 300tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.