Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự song lập 2 mặt view biển đường siêu rộng sát cạnh Vincom Vũ Yên

Ngày đăng: 09/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt thự song lập Đảo Vua ĐV2-89 2 mặt view biển Liên hệ ngay: 0971913913 Mã căn: DV2-89 | Hướng Tây Nam | 2 mặt thoáng view biển sau nhà Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 184 m Diện tích sàn: 417,7 m Bàn giao: 4 tầng thô hoàn thiện ngoài Giá bán full: 24,366 tỷ Giá khi vay: 19,305 tỷ Giá KO vay chỉ từ 17,089 tỷ Chiết khấu thanh toán sớm: 10,5% Chiết khấu về ở sớm: 17% Tặng gói nội thất cao cấp trị giá 900 triệu đồng Hỗ trợ vay 0% trong 24 tháng --- Lợi thế độc bản: View biển 2 mặt thoáng, riêng tư chỉ vài căn có. Kết nối trực tiếp: Trường học, Vườn Thượng Uyển, VPBH, Vincom Mega Mall, Cầu Hoàng Gia. Thiết kế đặc biệt biệt thự đảo, đón gió, đón tài lộc. Vị trí siêu đẹp, giá tốt nhất thị trường phân khu Đảo Vua. --- Tại sao chọn DV2-89? Một trong những căn hiếm hoi view biển & liền kề Vincom Mega Mall. Giá tốt hơn 2025% so với các căn cùng trục. Phù hợp ở thực và đầu tư khai thác lưu trú (view biển cực kỳ hút khách). Nằm trong khu vực có tiềm năng tăng giá mạnh nhất khi cầu Hoàng Gia và Vincom chính thức vận hành. --- Liên hệ ngay: 0971913913

Xem thêm

Liên hệ:

097 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17 tỷ

180 m²
94,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
VT

Vũ Đức Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự song lập 2 mặt view biển đường siêu rộng sát cạnh Vincom Vũ Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.