Tin đăng đã hết hạn.

(Từ hơn 90tr/m Rẻ nhất thị trường) căn Biệt thự Đảo Song Lập Khu Hoàng Gia Vin Vũ Yên Hải Phòng

Ngày đăng: 30/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

GIÁ NET TỪ HƠN 90TR/M CẢ NHÀ CẢ ĐẤT SỞ HỮU BIỆT THỰ SONG LẬP ĐẲNG CẤP PHÂN KHU HOÀNG GIA VIN VŨ YÊN HẢI PHÒNG Diện tích: 180m2 biển cát trắng sau nhà Thiết kế dát vàng view sông tự nhiên trước mặt Gần lối vào đường thông HG5 giao thông thuận tiện Giá chỉ ngang nhà liền kề Đầu tư vượt trội với CSBH siêu giảm giá: Chiết khấu lên tới 11% thanh toán sớm Chiết khấu dòng tiền 11%/năm/số tiền/số ngày Chiết khấu Về ở sớm của CĐT HÀNG ĐỘC QUYỀN DUY NHẤT 1 CĂN giá rẻ nhất thị trường Liên hệ 0862986179 để nhận thông tin căn, dẫn xem thực tế và chốt căn

Xem thêm

Liên hệ:

086 298 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,56 tỷ

180 m²
92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PH

Phạm Gia Homes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Từ hơn 90tr/m Rẻ nhất thị trường) căn Biệt thự Đảo Song Lập Khu Hoàng Gia Vin Vũ Yên Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.