Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm 87m2 view công viên giá vô cùng hợp lý ở trung tâm thuỷ nguyên

Ngày đăng: 19/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

L10.B15 - Siêu phẩm tại dự án Vlasta Văn Phú Vị trí đắc địa - Tiềm năng sinh lời vượt trội Vị trí: L10.B15 View trực đường thông thoáng, đối diện bãi đỗ xe. Diện tích đất: 87m Số tầng: 4 tầng Hướng nhà: Đông Bắc Thuận tiện giao thông, đối diện khu tiện ích, gần công viên trung tâm Giá bán TTS: 6,215 tỷ Giá thanh toán theo tiến độ (TTTD): 6,693 tỷ Ưu đãi đặc biệt: Miễn phí 3 năm phí quản lý và dịch vụ Lý tưởng để ở, đầu tư hoặc kinh doanh Khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ Gần trung tâm hành chính, trường học, bệnh viện Cộng đồng cư dân văn minh, môi trường sống lý tưởng Liên hệ ngay để giữ chỗ căn đẹp - số lượng có hạn!

Xem thêm

Liên hệ:

086 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,22 tỷ

87 m²
71,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vlasta Thủy Nguyên, X. Hoà Bình, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
ST

Son Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 87m2 view công viên giá vô cùng hợp lý ở trung tâm thuỷ nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.