căn duy nhất và đẹp nhất tại dự án vlasta thủy nguyên đã có sổ đỏ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư tại khu đô thị Vlasta Thủy Nguyên Hải Phòng Vlasta Thủy Nguyên là dự án khu đô thị được quy hoạch đồng bộ tại trung tâm phát triển mới của Hải Phòng. Dự án sở hữu lợi thế kết nối thuận tiện tới trung tâm hành chính mới Thủy Nguyên, các khu công nghiệp lớn và hệ thống giao thông trọng điểm của thành phố. Thông tin nổi bật: * Quy mô gần 32,5ha * Loại hình sản phẩm: liền kề, shophouse, biệt thự * Hạ tầng nội khu hoàn thiện đồng bộ * Thiết kế hiện đại, không gian sống xanh * Tiềm năng gia tăng giá trị theo tốc độ phát triển hạ tầng khu vực Thủy Nguyên hiện đang là khu vực nhận được nhiều sự quan tâm nhờ định hướng phát triển đô thị và hạ tầng mạnh mẽ trong giai đoạn tới. Đây được xem là thời điểm phù hợp để tìm hiểu và đón đầu cơ hội đầu tư tại khu vực trung tâm mới của Hải Phòng. Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: 0862191268

Xem thêm

Liên hệ:

086 219 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,41 tỷ

81 m²
103,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vlasta Thủy Nguyên, X. Hoà Bình, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
NT

Nguyễn Đăng Thủy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết căn duy nhất và đẹp nhất tại dự án vlasta thủy nguyên đã có sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.