Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Liền kề 67,5m2 sẻ khe Hàng Hiếm tại Vlasta Thủy Nguyên, 5 tỷ.

Ngày đăng: 13/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà liền kề nằm tại Vlasta Thủy Nguyên, Phường Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 67.5m2, căn sẻ khe này có thiết kế hiện đại, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của các thành viên trong gia đình. - 6 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 6 phòng tắm tiện nghi. - 4 tầng, giúp tối ưu hóa không gian sử dụng. - Hướng cửa chính: Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên. - Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho sinh hoạt và kinh doanh. - Ngõ vào rộng 15m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Với vị trí đắc địa, căn biệt thự không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai. Cộng đồng văn minh, tiện ích đầy đủ, hứa hẹn mang đến một cuộc sống thuận tiện và an toàn. Địa điểm xung quanh: - Công viên 25/10 - Bệnh viện Đa khoa Thủy Nguyên - Trường lái xe Nam Triệu. Thông tin thêm về dự án: Dự án Vlasta Thủy Nguyên được đầu tư bởi Công ty TNHH Union Success Việt Nam (thuộc Văn Phú Invest), với quy mô 32,5ha bao gồm 999 sản phẩm: biệt thự đơn lập, song lập và liền kề. Dự án được thiết kế với nhiều tiện ích hấp dẫn như hệ thống chăm sóc sức khỏe, trường học quốc tế, trung tâm thương mại, công viên cây xanh, bể bơi nội khu, khu thể thao, và nhiều tiện ích khác, tạo nên một cuộc sống đầy đủ và tiện nghi. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0944957613, Hoàng Thúy .

Xem thêm

Liên hệ:

094 495 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5 tỷ

67.5 m²
74,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vlasta Thủy Nguyên, X. Hoà Bình, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
HT

Hoàng Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Liền kề 67,5m2 sẻ khe Hàng Hiếm tại Vlasta Thủy Nguyên, 5 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.